Views Revisions (7.x-1.3) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Message
cy: Neges

en: Views
cy: Gwelediadau

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: view revisions
cy: gweld diwygiadau

en: Revision
cy: Diwygiad
