Views Revisions (7.x-1.5) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Message
ta: செய்தி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: view revisions
ta: சீராய்வுகளைப் பார்வையிடுக

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு
