Views - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: Category
vi: Mục phân loại

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Good
vi: Tốt

en: Location
vi: Vị trí

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Normal
vi: Bình thường

en: Month
vi: Tháng

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: General
vi: Tổng quát

en: Day
vi: Ngày

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Object
vi: Đối tượng

en: Finished
vi: Đã hoàn thành

en: Building
vi: Xây dựng

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Room
vi: Phòng

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style

en: Excellent
vi: Rất tốt
