Views Save (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (46 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: more
vi: thêm

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Help text
vi: Văn bản trợ giúp

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Path
vi: Đường dẫn

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Published
vi: Đã công bố

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Fields
vi: Các trường

en: Desc
vi: Giảm dần

en: text
vi: văn bản

en: Close
vi: Đóng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: URL path settings
vi: Thiết lập đường dẫn URL

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: manage fields
vi: quản lý trường

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.

en: manage display
vi: quản lý hiển thị

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: (Machine name: @type)
vi: (Tên máy: @type)
