Views Save (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (40 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: more
ta: மேலும்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Path
ta: பாதை

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: OK
ta: சரி

en: text
ta: உரை

en: Close
ta: மூடு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Bundle
ta: பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது
