Views Send (7.x-1.0-rc3) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Message
ta: செய்தி

en: none
ta: இல்லை

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Send e-mail
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Row
ta: வரிசை

en: Recent log entries
ta: கடைசி விபர சேர்க்கைகள்
