Views Send (7.x-1.7) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Message
ta: தகவல்

en: none
ta: இல்லை

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: Recent log entries
ta: கடைசிப் பதிகைச் சேர்க்கைகள்
