Views - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Events
vi: Sự kiện

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Fade effect
vi: Hiệu ứng mờ dần

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Accessibility
vi: Khả năng truy cập

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Breakpoints
vi: Điểm ngắt
