Views Stylizer (7.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Field
cy: Maes

en: Apply
cy: Ceisio

en: Column
cy: Colofn

en: sort by @s
cy: dosbarthu drwy @s

en: You need at least one field before you can configure your table settings
cy: Mae'n rhaid i chi gael o leiaf un maes cyn y gallwch ffurfweddu eich gosodiadau tabl.

en: Place fields into columns; you may combine multiple fields into the same column. If you do, the separator in the column specified will be used to separate the fields. Check the sortable box to make that column click sortable, and check the default sort radio to determine which column will be sorted by default, if any. You may control column order and field labels in the fields section.
cy: Rhoi meysydd mewn colofnau; gallwch gyfuno meysydd lluosog i mewn i'r un golofn. Os ydych yn gwneud hyn, bydd y gwahanydd yn y golofn a ddynodwyd yn cael ei ddefnyddio i wahanu'r meysydd. Gwiriwch y bocs dosbarthadwy i wneud y golofn clic yna'n ddosbarthadwy, a gwiriwch trefn radio rhagosod i benderfynu pa golofn fydd yn cael ei ddosbarthu drwy ragosod, os oes rhai o gwbl. Gallwch reoli trefn colofn a labeli maes yn yr adran meysydd.
