Views Summarize (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: None
vi: Không có

en: Field
vi: Trường

en: Total
vi: Tổng

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Count
vi: Số lượng

en: Sortable
vi: Có thể sắp xếp

en: Total:
vi: Tổng cộng:

en: Default order
vi: Thứ tự mặc định

en: Column
vi: Cột

en: Default sort
vi: Thứ tự mặc định

en: Min
vi: Tối thiểu

en: (empty)
vi: (trống)
