Views System (7.x-3.2) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Project
vi: Công trình

en: Version
vi: Phiên bản

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Core
vi: Nhân

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Files
vi: Các tập tin

en: Off
vi: Tắt

en: %time ago
vi: cách đây %time

en: System
vi: Hệ thống

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Features
vi: Tính năng

en: Info
vi: Thông tin

en: Screenshot
vi: Ảnh chụp

en: Package
vi: Kiện hàng

en: About
vi: Giới thiệu

en: Regions
vi: Các vùng

en: Drupal core
vi: Nhân Drupal

en: Depends on
vi: Phụ thuộc vào

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc

en: Screenshot for !theme theme
vi: Ảnh chụp giao diện !theme

en: Scripts
vi: Văn lệnh
