Views Watchdog (7.x-3.3) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Message
ta: செய்தி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User
ta: பயனர்

en: Error
ta: பிழை

en: Location
ta: இடம்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Notice
ta: கவனிப்பு

en: Info
ta: தகவல்

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: About
ta: பற்றி

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை

en: Title only
ta: தலைப்பு மட்டும்

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: Emergency
ta: அவசரம்

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Critical
ta: சிக்கலான
