Views XML Backend (7.x-1.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Markup
vi: Mã định dạng

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Field
vi: Trường

en: Format
vi: Định dạng

en: Text
vi: Văn bản

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Contains
vi: Chứa

en: Does not contain
vi: Không chứa

en: Is equal to
vi: Bằng

en: Is not equal to
vi: Khác

en: %time ago
vi: cách đây %time

en: List type
vi: Kiểu danh sách

en: empty
vi: trống

en: contains
vi: chứa

en: Ordered list
vi: Danh sách có thứ tự

en: Unordered list
vi: Danh sách không thứ tự

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: Custom date format
vi: Định dạng ngày tùy chỉnh

en: Is empty (NULL)
vi: Là rỗng (NULL)

en: not empty
vi: không rỗng

en: Ends with
vi: Kết thúc với

en: Numeric
vi: Kiểu số

en: Contains any word
vi: Chứa bất kỳ từ nào

en: has word
vi: có từ

en: Contains all words
vi: Chứa tất cả các từ

en: has all
vi: có tất cả

en: begins
vi: bắt đầu

en: ends
vi: kết thúc

en: Short date format
vi: Định dạng ngắn cho ngày tháng

en: Medium date format
vi: Định dạng vừa cho ngày tháng

en: Long date format
vi: Định dạng dài cho ngày tháng
