Views XML Backend (7.x-1.0-alpha4) - en to cy translation catalogue (31 entries)

en: Date
cy: Dyddiad

en: Field
cy: Maes

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Format
cy: Fformat

en: Text
cy: Testun

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: Date format
cy: Fformat dyddiad

en: Custom
cy: Addasu

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Does not contain
cy: Ddim yn cynnwys

en: Is equal to
cy: Yn gyfartal i

en: Is not equal to
cy: Nid yw'n hafal i

en: %time ago
cy: %time yn ôl

en: List type
cy: Rhestru y math

en: empty
cy: gwag

en: contains
cy: yn cynnwys

en: Ordered list
cy: Rhestr mewn trefn

en: Unordered list
cy: Rhestr ddim mewn trefn

en: Time ago
cy: Amser yn ôl

en: Starts with
cy: Dechrau gyda

en: Custom date format
cy: Addasu fformat dyddiad

en: Is empty (NULL)
cy: Yn wag (NULL)

en: not empty
cy: ddim yn wag

en: Ends with
cy: Yn gorffen gyda

en: Numeric
cy: Rhifol

en: Contains any word
cy: Yn cynnwys unrhyw air

en: has word
cy: gan air

en: Contains all words
cy: Yn cynnwys holl eiriau

en: has all
cy: gan y cyfan

en: begins
cy: yn dechrau

en: ends
cy: yn gorffen
