Virtual Field (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: - Select a field type -
ta: ஒரு புல வகையை தெரிவுசெய்க

en: - Select a widget -
ta: - ஒரு விட்ஜெட் தேர்ந்தெடு -

en: Field name (a-z, 0-9, _)
ta: புலம் பெயர் (a-z, 0-9, _)

en: Type of data to store.
ta: சேமிக்க வேண்டிய தரவு வகை

en: Weight for new field
ta: புதிய புலத்தின் எடை

en: New field name
ta: புதிய புலப்பெயர்

en: Type of new field
ta: புதிய புலத்தின் வகை

en: Widget for new field
ta: புதிய புலத்தின் எடை
