Virtual Sites (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Add
ta: சேர்

en: Theme
ta: தீம்

en: Site
ta: தளம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: Browser
ta: உலவி

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: No primary links
ta: முதன்மை தொடுப்புகள் இல்லை

en: Source for the primary links
ta: முதன்மை தொடுப்புகளுக்கான மூலம்

en: Select what should be displayed as the primary links.
ta: முதன்மை தொடுப்புகளாக காண்பிக்கப்படவேண்டியவற்றைத் தெரிவு செய்க.

en: No secondary links
ta: இரண்டாம் நிலை இணைப்புகள் இல்லை

en: Variables
ta: மாறிகள்
