VirusTotal API (7.x-2.0-beta2) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Enabled
vi: Bật

en: Version
vi: Phiên bản

en: File
vi: Tập tin

en: Update
vi: Cập nhật

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: Resource
vi: Tài nguyên

en: Verbose message
vi: Thông báo đầy đủ

en: Choose a file
vi: Chọn một tệp tin
