vision6 (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Bundle
ta: பொதி
