Visual select file (7.x-1.6) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: File
cy: Ffeil

en: Image
cy: Delwedd

en: Save
cy: Cadw

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Fields
cy: Meysydd

en: Overridden
cy: Wedi ei wrthwneud

en: Original
cy: Gwreiddiol

en: !name field is required.
cy: Mae maes !name yn ofynnol.

en: Maximum upload size
cy: Maint mwyaf llwytho i fyny

en: Image style
cy: Arddull delwedd
