Visual select file (7.x-1.6) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Cancel
ta: விலகு

en: File
ta: கோப்பு

en: Image
ta: படம்

en: Save
ta: சேமி

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Maximum upload size
ta: அதிகளவு தரவேற்ற அளவு

en: File directory
ta: கோப்பு அடைவுகள்

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்
