Visual select file (7.x-1.6) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: File
vi: Tập tin

en: Image
vi: Ảnh

en: Save
vi: Lưu

en: Upload
vi: Tải lên

en: Fields
vi: Các trường

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Original
vi: Gốc

en: Add file
vi: Thêm tập tin

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: !name field is required.
vi: Thông tin !name cần được nhập.

en: Maximum upload size
vi: Dung lượng tải lên tối đa

en: Go back
vi: Quay lại

en: File directory
vi: Thư mục lưu trữ tệp tin

en: Upload destination
vi: Đích tải lên

en: Select where the final files should be stored. Private file storage has significantly more overhead than public files, but allows restricted access to files within this field.
vi: Chọn đích lưu trữ tệp tin. Đích lưu trữ bảo mật không cho phép truy cập trực tiếp vào tệp tin, nhưng lại làm tiêu hao nhiều tài nguyên hệ thống hơn.

en: Optional subdirectory within the upload destination where files will be stored. Do not include preceding or trailing slashes.
vi: Thư mục con bên trong đích lưu trữ dành cho các tệp tải lên. Xin đừng nhập dấu xuộc ở đầu hoặc cuối đường dẫn này.

en: Enter a value like "512" (bytes), "80 KB" (kilobytes) or "50 MB" (megabytes) in order to restrict the allowed file size. If left empty the file sizes will be limited only by PHP's maximum post and file upload sizes (current limit <strong>%limit</strong>).
vi: Nhập các giá trị như  "512" (bytes), "80 KB" (kilobyte) hay "50 MB" (megabyte) để giới hạn dung lượng tệp tin được phép tải lên. Để trống nếu như muốn dùng giới hạn mà cấu hình PHP trên hệ thống quy định (hiện đang là <strong>%limit</strong>).

en: The file referenced by the !name field does not exist.
vi: Tham chiếu tới tệp tin trong trường !name không tồn tại.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: - Choose -
vi: - Chọn -

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.

en: Choose file
vi: Chọn tập tin
