Visual Website Optimizer (7.x-1.1) - en to gu translation catalogue (9 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
gu: યાદી માં સુચિત કરેલા સિવાય બધા પૃષ્ઠો પર દેખાડો

en: Show on only the listed pages.
gu: માત્ર સુચિત પૃષ્ઠો પર જ બતાવો.

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: or
gu: અથવા
