Visual Website Optimizer (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி
