Visual Website Optimizer (7.x-1.5) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
vi: Trình bày ở mọi trang ngoại trừ các trang được liệt kê.

en: Show on only the listed pages.
vi: Chỉ trình bày ở những trang được liệt kê.

en: Pages
vi: Trang

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Settings
vi: Thiết lập

en: True
vi: Đúng

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Roles
vi: Vai trò

en: Filter
vi: Lọc

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
vi: Trình bày nếu đoạn mã PHP sau trả về giá trị <code>TRUE</code> (chế độ PHP, dành cho người dùng chuyên nghiệp).

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn mỗi trang trên một dòng. Ký tự '*' là ký tự đại diện. Ví dụ nhập đường dẫn %blog là cho trang blog và %blog-wildcard cho tất cả các blog cá nhân. %front là trang chính.

en: Role specific visibility settings
vi: Cấu hình hiển thị tùy theo vai trò người dùng

en: User specific visibility settings
vi: Cài đặt hiển thị tùy theo người dùng

en: Custom visibility settings
vi: Cài đặt hiển thị tùy chỉnh

en: Page specific visibility settings
vi: Cài đặt hiển thị tùy vào trang

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
vi: Nếu chế dộ PHP được chọn, nhập vào đoạn mã PHP ở giữa %php. Chú ý rằng việc thực thi đoạn mã PHP không đúng có thể làm hỏng hệ thống Drupal của bạn.

en: Custom URL
vi: URL tự chọn:
