VoIP Blast (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Tag
vi: Thẻ

en: Name
vi: Tên

en: action
vi: hành động

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Maximum length
vi: Độ dài tối đa

en: Execute
vi: Thực hiện

en: Queue
vi: Hàng đợi

en: Start time
vi: Thời điểm đầu:

en: The message that should be sent. You may include placeholders like [node:title], [user:name], and [comment:body] to represent data that will be different each time message is sent. Not all placeholders will be available in all contexts.
vi: Thông báo sẽ gửi. Có thể sử dụng các chuỗi thay thế như [node:title], [user:name] và [comment:body] để trình bày các nội dung liên quan tới dữ liệu. Tùy vào hoàn cảnh mà các chuỗi thay thế này sẽ có hoặc không có tác dụng.
