VoIP Drupal (7.x-1.0-beta4) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Configure
fil: Ayusin

en: Created
fil: Inilikha

en: configure
fil: ayusin

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: File upload error. Could not move uploaded file.
fil: May mali sa pagkarga. Hindi ma-ilipat ang naikarga.

en: The selected file %name could not be uploaded.
fil: Ang napiling %name ay hindi mai-karga.

en: Direction
fil: Direksiyon

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
fil: Mali sa pagkarga. Hindi mailipat ang naikargang %file patungo sa destinasyong %destination.
