VoIP Drupal (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: user
ta: பயனர்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Source
ta: மூலம்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Direction
ta: திசை
