VoIP Extension (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Default
ta: இயல்பான

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: About
ta: பற்றி

en: Display prefix and suffix.
ta: முன்னொட்டு மற்றும் பின்னொட்டு காட்டவும்.
