VoIP Extension (7.x-1.0-alpha3) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: പ്രത്യയം

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Maximum length
ml: പരമാവധി നീളം

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ
