Volunteer Rally (7.x-1.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Register
vi: Đăng ký

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Code
vi: Mã

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Both
vi: Cả hai

en: Features
vi: Tính năng

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: About
vi: Giới thiệu

en: Search this site
vi: Tìm site này

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: Second sidebar
vi: Sidebar thứ hai

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Background image
vi: Ảnh nền

en: Navigation bar
vi: Thanh điều hướng

en: Highlighted content
vi: Tô sáng nội dung

en: Submitted by !username on !datetime
vi: !username gửi vào !datetime

en: User menu
vi: Trình đơn của Người dùng

en: Secondary menu
vi: Trình đơn phụ

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Capacity
vi: Dung tích

en: Tile
vi: Lợp
