Volunteer Rally (7.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Code
ta: நிரல்

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: About
ta: பற்றி

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Highlighted content
ta: மேம்பட்ட உள்ளடக்கம்

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்
