Volunteer Rally (7.x-1.0-alpha3) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Address
te: చిరునామా

en: Code
te: కోడ్

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Features
te: విశేషాలు

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: About
te: గురించి

en: Search this site
te: ఈ సైటులో వెతకండి

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ
