Voting API (7.x-2.7) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: all
vi: tất cả

en: Tag
vi: Thẻ

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: User
vi: Người dùng

en: Points
vi: Điểm

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Percent
vi: Phần trăm

en: Appearance
vi: Hình thức

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: Votes
vi: Phiếu bình chọn

en: Function
vi: Chức năng

en: Immediately
vi: Ngay lập tức

en: Do it!
vi: Thực hiện!

en: Current user
vi: Người dùng hiện tại

en: Value type
vi: Kiểu giá trị
