Views style - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Select
cy: Dewis

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
cy: Mae dewis anghyfreithlon wedi ei ganfod. Cysylltwch â gweinyddwr y safle.

en: form
cy: ffurf

en: Illegal choice %choice in %name element.
cy: Dewis %choice anghyfreithlon yn elfen %name.
