Vtiger CRM (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Name
ta: பெயர்

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Entity
ta: உருப்படி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -
