Vtiger CRM (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: - None -
vi: - Không -

en: Name
vi: Tên

en: settings
vi: các thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: ID
vi: Mã

en: Fields
vi: Các trường

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Deletable
vi: Có thể xoá bỏ
