Vtiger CRM (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു
