Watchdog Aggregator (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (46 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: No log messages available.
vi: Không có thông điệp bản ghi nào.

en: Link
vi: Liên kết

en: Save
vi: Lưu

en: Add
vi: Thêm

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Database type
vi: Loại cơ sở dữ liệu

en: Error
vi: Lỗi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Filter
vi: Lọc

en: Location
vi: Vị trí

en: Severity
vi: Mức độ

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Details
vi: Chi tiết

en: Referrer
vi: Nơi dẫn đến

en: Database password
vi: Mật khẩu cơ sở dữ liệu

en: Database name
vi: Tên cơ sở dữ liệu

en: Cache settings
vi: Các thiết lập bộ đệm

en: Variables
vi: Các biến

en: Database host
vi: Máy chủ cơ sở dữ liệu

en: Text of log message to be passed into the t() function.
vi: Nội dung của thông điệp bản ghi được truyền vào hàm t().

en: Serialized array of variables that match the message string and that is passed into the t() function.
vi: Mảng serialized của các biến phù hợp với chuỗi thông điệp và đã được truyền cho hàm t().

en: Database port
vi: Cổng cơ sở dữ liệu

en: One hour
vi: Một giờ

en: Filter log messages
vi: Lọc thông điệp nhật ký

en: You must select something to filter by.
vi: Bạn phải chọn vài thứ làm tiêu chuẩn lọc.

en: Alert
vi: Báo động

en: Critical
vi: Nghiêm trọng

en: Type of log message, for example "user" or "page not found."
vi: Kiểu thông điệp nhật ký, ví dụ "người dùng" hoặc "không tìm thấy trang"

en: The severity level of the event; ranges from 0 (Emergency) to 7 (Debug)
vi: Mức độ nghiêm trọng của sự kiện; có thứ tự từ 0 (Khẩn cấp) đến 7 (Gỡ lỗi)

en: Link to view the result of the event.
vi: Liên kết để xem kết quả của sự kiện.

en: URL of the origin of the event.
vi: URL của sự kiện gốc

en: Referer
vi: Tham chiếu

en: URL of referring page.
vi: URL của trang chuyển đến.

en: Hostname of the user who triggered the event.
vi: Tên máy của người dùng gây ra sự kiện.

en: Unix timestamp of when event occurred.
vi: Thời gian theo hệ thống Unix khi sự kiện xảy ra.

en: Site details
vi: Thông tin chi tiết về trang web
