Watchdog Aggregator (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (39 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: Message
cy: Neges

en: No log messages available.
cy: Dim negeseuon log ar gael.

en: Link
cy: Dolen

en: Save
cy: Cadw

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Timestamp
cy: Amsernod

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Database type
cy: Math o Gronfa Ddata

en: Error
cy: Gwall

en: Active
cy: Gweithredol

en: Hostname
cy: Enw gwesteiwr

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Location
cy: Lleoliad

en: Severity
cy: Difrifoldeb

en: Details
cy: Manylion

en: Referrer
cy: Cyfeiriwr

en: Database password
cy: Cyfrifnair y Gronfa Ddata

en: Database name
cy: Enw'r Gronfa Ddata

en: Database host
cy: Gwesteiwr y Gronfa Ddata

en: Text of log message to be passed into the t() function.
cy: Pasio testun cofnod y neges i'r weithred t().

en: Serialized array of variables that match the message string and that is passed into the t() function.
cy: Cyfresoli aräe o newidion sydd yn cyd-fynd gyda'r llinyn neges ac mae'n cael ei basio i mewn i swyddogaeth t().

en: Database port
cy: Porth y Gronfa Ddata

en: Filter log messages
cy: Hidlo negeseuon log

en: You must select something to filter by.
cy: Rhaid i chi ddewis rhywbeth i hidlo drwy.

en: Type of log message, for example "user" or "page not found."
cy: Math o neges cofnod, er enghraifft "defnyddiwr" neu "ni ellir darganfod y dudalen."

en: The severity level of the event; ranges from 0 (Emergency) to 7 (Debug)
cy: Lefel difrifoldeb y digwyddiad: yn amrywio o 0 (Argyfwng)i 7 (Dadfygio)

en: Link to view the result of the event.
cy: Cyswllt i weld canlyniad y digwyddiad.

en: URL of the origin of the event.
cy: URl i man cychwyn y digwyddiad.

en: URL of referring page.
cy: URL y dudalen cyfeirio

en: Hostname of the user who triggered the event.
cy: Enw gwesteiwr o'r defnyddiwr a sbardunodd y digwyddiad.

en: Unix timestamp of when event occurred.
cy: Amsernod Unix pan ddigwyddodd y digwyddiad.
