Watchdog Aggregator (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Add
fil: Idagdag

en: Database type
fil: Uri ng database

en: Error
fil: Mali

en: Active
fil: Aktibo

en: Filter
fil: Salain

en: Database password
fil: Hudyat ng database

en: Database name
fil: Pangalan ng database

en: Database host
fil: Host ng database

en: Database port
fil: Port ng database
