Watchdog Aggregator (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு பதிகைத் தகவலும் இல்லை.

en: Database type
ta: தரவுத்தள வகை

en: Error
ta: வழு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Hostname
ta: ஓம்புனர் பெயர்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: Database password
ta: தரவுத்தள கடவுச்சொல்

en: Database name
ta: தரவுத்தள பெயர்

en: Database host
ta: தரவுத்தள ஓம்புனர்

en: Database port
ta: தரவுத்தள துறை
