Watchdog Aggregator (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (39 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: cron
ta: கிரான்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Link
ta: சுட்டி

en: Save
ta: சேமி

en: Add
ta: சேர்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Database type
ta: தரவுதள வகை

en: Error
ta: பிழை

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: PostgreSQL
ta: போஸ்ட்கிரேஎஸ்கியூஎல்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Database password
ta: தரவுதள கடவுசொல்

en: Database name
ta: தரவுதள பெயர்

en: Cache settings
ta: பதுக்கக அமைப்புகளை

en: Notice
ta: கவனிப்பு

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Database host
ta: தரவுத்தள வழங்குநர்

en: Database port
ta: தரவுதள துறை

en: Filter log messages
ta: செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளை வடிகட்டவும்.

en: You must select something to filter by.
ta: வடிகட்டுவதற்கு ஏதாவதொன்றை நீங்கள் தெரிவு செய்ய வேண்டும்.

en: Emergency
ta: அவசரம்

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Critical
ta: சிக்கலான

en: Site details
ta: தள தகவல்கள்
