Watchdog Aggregator (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (28 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: cron
te: క్రాన్

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Message
te: సందేశం

en: No log messages available.
te: లాగ్ సందేశాలు అందుబాటులో లేవు

en: Link
te: లింకు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Add
te: చేర్చు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Database type
te: డాటాబేసు రకం

en: Error
te: సమస్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Severity
te: తీవ్రత

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Details
te: వివరాలు

en: Database password
te: డాటాబేసు సంకేతపదం

en: Database name
te: డాటాబేసు పేరు

en: Database host
te: డాటాబేసు అతిథేయి

en: Database port
te: డాటాబేసు పోర్టు

en: Site details
te: సైటు వివరాలు
