Watchdog Live (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Update interval
ta: புதுப்பித்தல் இடைவெளி

en: About
ta: பற்றி

en: Optional features
ta: விருப்ப அம்சங்கள்
