Watcher (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Remove
cy: Symud

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Last updated
cy: Diweddarwyd diwethaf

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Help
cy: Cymorth

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Post
cy: Cofnod

en: You must enter a valid e-mail address.
cy: Mae'n rhaid i chi roi cyfeiriad e-bost dilys i mewn.

en: !time ago
cy: !time yn ôl

en: Other
cy: Arall

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: 1 new | @count new
cy[0]: 1 newydd                                        @count newydd

en: Testing
cy: Profi
