Waterloo (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Forum
ta: மன்றம்

en: 1 vote | @count votes
ta[0]: 1 வாக்கு
ta[1]: @count வாக்குகள்

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Featured
ta: சிறப்பானவை
