WAYF.DK Login (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Development
vi: Phát triển

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Nickname
vi: Tên hiệu

en: Production
vi: Sản phẩm

en: Private key
vi: Khóa bí mật

en: Widgets
vi: Ô điều khiển

en: Certificate
vi: Chứng nhận
