Weather (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: Real name
ta: நிஜப்பெயர்

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Weather
ta: வானிலை

en: Country
ta: நாடு

en: Place
ta: இடம்

en: Display units
ta: காட்சி அலகுகள்

en: Weight
ta: எடை

en: No data
ta: தகவல் இல்லை

en: Clear sky
ta: வானம் தெளிவாக

en: Few clouds
ta: சில மேகங்கள்

en: light rain
ta: லேசான மழை

en: heavy rain showers
ta: கடும் மழை பொழிவு

en: heavy rain
ta: கடும் மழை

en: rain showers
ta: மழை பொழிவு

en: freezing rain
ta: உறைபனி மழை

en: rain
ta: மழை

en: Calm
ta: அமைதி

en: North
ta: வடக்கு

en: Northeast
ta: வடகிழக்கு

en: East
ta: கிழக்கு

en: Southeast
ta: தென்கிழக்கு

en: South
ta: தெற்கு

en: Southwest
ta: தென்மேற்கு

en: West
ta: மேற்கு

en: Northwest
ta: வடமேற்கு

en: Variable
ta: மாறி

en: Save
ta: சேமி

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை
