Webchick's test profile (7.x-0.1-unstable13) - en to ta translation catalogue (383 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Create a new user account.
ta: புதிய பயனர் கணக்கை உருவாக்க.

en: Request new password via e-mail.
ta: மின்னஞ்சல் வாயிலாக புதிய குறிச்சொல் கேள்.

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Totals
ta: மொத்தம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Last Post
ta: கடைசி பதிவு

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: yes
ta: ஆம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: File
ta: கோப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Number
ta: எண்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Center
ta: மையம்

en: Types
ta: வகைகள்

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Required
ta: தேவை

en: root
ta: மூலம்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Top
ta: மேல்

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Region
ta: பகுதி

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: results
ta: முடிவுகள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Permitted file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சிகள்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Picture
ta: படம்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: no
ta: இல்லை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: The name of the menu.
ta: வகைப்பட்டியின் பெயர்

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
ta: விருப்பதேர்வு. பட்டியில், அதிக எடைகொண்ட பொருட்கள் தாழ்ந்தும் மெல்லிய பொருட்கள் உயர்ந்தும் காணப்படும்.

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Year
ta: வருடம்

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணி
ta[1]: @count மணிக்கூர்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Comment ID
ta: கருத்து குறி எண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Poll duration
ta: தேர்தல் காலம்

en: Poll votes
ta: தேர்தல் வாக்குகள்

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Mode
ta: முறை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Month
ta: மாதம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Prev
ta: முன்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: node
ta: கணு

en: General
ta: பொது

en: Method
ta: முறை

en: Recent posts
ta: கடைசியான பதிவுகள்

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: am
ta: முப

en: pm
ta: பிப

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Order
ta: வரிசை

en: Recent comments
ta: சமீபத்தைய பின்னூட்டங்கள்

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Operation
ta: செயல்

en: American Samoa
ta: அமெரிக்கன் சம்பா

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Guam
ta: குவாம்

en: Marshall Islands
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Puerto Rico
ta: போர்டோ ரிக்கோ

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Maximum file size per upload
ta: தரவேற்றத்திற்கு அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பின் உச்ச அளவு

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Long
ta: நீளம்

en: Short
ta: குறுகல்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: None.
ta: இல்லை.

en: Empty
ta: காலி

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Info
ta: தகவல்

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: open
ta: திற

en: Visitor
ta: பார்வையாளர்

en: Forums
ta: உரையாடல்கள்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Standard
ta: தரமானது

en: Your PHP settings limit the maximum file size per upload to %size.
ta: உங்களது PHP தரவேற்ற அனுமதிக்கும் அதிகபட்ச கோப்பின் அளவு %size.

en: image
ta: படம்

en: <Hidden>
ta: <மறைந்தது>

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: Display on separate page
ta: தனியானதொரு பக்கத்தில் காண்பிக்கவும்

en: Location of comment submission form
ta: பின்னூட்டப் பெட்டியின் இடம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Above
ta: மேலே

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: file system
ta: கோப்பு கட்டமைப்பு

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Resize
ta: அளவுமாற்று

en: Context
ta: சூழல்

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 வினாடி
ta[1]: @count வினாடிகள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Print
ta: பதிப்பு

en: Node count
ta: முனை எண்ணிக்கை

en: Number of views
ta: பார்வைகளின் எண்ணிக்கை

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை

en: User's {users}.uid.
ta: பயனரது {users}.uid.

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-disabled">செயலிலில்லை</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-enabled">செயலிலுள்ளது</span>)

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: 1 month | @count months
ta[0]: 1 மாதம்
ta[1]: @count மாதங்கள்

en: Custom format
ta: தனிபயன் படிமம்

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ta: %files-allowed என்ற நீட்சியுடைய கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
ta: இந்தக் கோப்பின் அளவு  %filesize அனுமதிக்கப்பட்ட உச்சபட்ச %maxsize அளவினை விட அதிமாக உள்ளது.

en: Queue
ta: வரிசை

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Row
ta: வரிசை

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு தவறுதலான தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள மேலதிகாரியை அணுகவும்.

en: Illegal choice %choice in !name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: form
ta: படிவம்

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: The date the node was posted.
ta: கணு பதியப்பட்ட தேதி.

en: Views today
ta: இன்றைய பார்வைகள்

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: !name cannot be longer than %max characters but is currently %length characters long.
ta: தற்சமயம் !name என்பது %length எழுத்துக்கள் நீளம் உள்ளது. இது %max எழுத்துக்களுக்கு மிகக்கூடாது

en: Illegal choice %choice in %name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: Popular content
ta: பிரபல உள்ளடக்கம்

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: The name of the site.
ta: தளத்தின் பெயர்.

en: Region settings
ta: பிராந்தியம் அமைவுகள்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: The name left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட பெயர்.

en: The email address left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The date the comment was posted.
ta: கருத்து பதியப்பட்ட தேதி

en: New comment count
ta: புதிய கருத்துகள் எண்ணிக்கை

en: The type of the node.
ta: கணுவின் வகை.

en: The URL of the node.
ta: பதிவின் URL.

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: The author of the node.
ta: பதிவின் எழுத்தாளர்.

en: Poll winner
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர்

en: Poll winner votes
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர் வாக்குகள்

en: Last view
ta: கடைசி பார்வை

en: The slogan of the site.
ta: தளத்தின் வாசகம்.

en: The administrative email address for the site.
ta: தளத்தின் நிர்வாக மின்னஞ்சல்.

en: The URL of the site's front page.
ta: தளத்தின் முதல் பக்கத்தின் URL.

en: Login page
ta: உள்நுழைவு பக்கம்

en: The URL of the site's login page.
ta: தளத்தில் உள்நுழையும் பக்கத்தின் URL.

en: The user who originally uploaded the file.
ta: முதலில் கோப்பு பதிவேற்றம் செய்த பயனர்.

en: The name of the taxonomy term.
ta: வகைப்பாடு சொல்லிற்கான பெயர்

en: Term count
ta: சொல் எண்ணிக்கை

en: The unique ID of the user account.
ta: பயனர் அங்கத்துவ தனித்த ID.

en: The login name of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் உள்நுழை பெயர்.

en: The email address of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The URL of the account profile page.
ta: சுயவிவர பக்கத்தின் முகவரி

en: The date the user last logged in to the site.
ta: பயனர் கடைசியாக தளத்தில் நுழைந்த நாள்.

en: The date the user account was created.
ta: பயனர் கணக்கு உருவாக்கப்பட்ட நாள்.

en: Site maintenance account
ta: தள பழுதுபார்ப்பு கணக்கு

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்

en: Installing updates
ta: புதுப்பித்தலை நிறுவுகிறது

en: Preparing to update your site
ta: தங்கள் தளத்தை புதுப்பிக்கத் தயாராகிறது

en: Downloading updates failed:
ta: புதுப்பித்தல் தரவிரக்கம் தோல்வியடைந்துள்ளது:

en: Updates downloaded successfully.
ta: புதுப்பித்தல் வெற்றிகரமாக தரவிரக்கப்பட்டது.

en: Fatal error trying to download.
ta: பதிவிறக்க முயற்சியில் உயிர்நாடி பிழை.

en: Downloading %project
ta: %project தரவிரக்கப்படுகிறது

en: Update manager
ta: புதுப்பித்தல் நிர்வாகி

en: The directory %directory does not exist or is not writable.
ta: அடைவு %directory இல்லை அல்லது அது மேலெழுதும்படியாக இல்லை.

en: E-mails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: Fixed width
ta: மாறா அகலம்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active

en: Administrative overlay
ta: மேலாண்மை மேற்பரப்பு

[ctx: datetime]
en: Year
ta: ஆண்டு

[ctx: datetime]
en: Month
ta: மாதம்

[ctx: datetime]
en: Week
ta: வாரம்

[ctx: datetime]
en: Day
ta: நாள்

[ctx: datetime]
en: Hour
ta: மணி

[ctx: datetime]
en: Minute
ta: நிமிடம்

[ctx: datetime]
en: Second
ta: நொடி

[ctx: ampm]
en: am
ta: காலை

[ctx: ampm]
en: pm
ta: மாலை

en: Logo settings
ta: சின்ன அமைவுகள்

[ctx: datetime]
en: Date
ta: தேதி

[ctx: datetime]
en: Time
ta: நேரம்
