Webchick's test profile (7.x-0.1-unstable35) - en to cy translation catalogue (277 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Next
cy: Nesaf

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Administer
cy: Gweinyddwr

en: Prefix
cy: Rhagddodiad

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Value
cy: Gwerth

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: content
cy: cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Subject
cy: Testun

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: more
cy: mwy

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Tags
cy: Tagiau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Home page
cy: Hafan

en: Version
cy: Fersiwn

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Edit
cy: Golygu

en: Size
cy: Maint

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Display settings
cy: Dangos gosodiadau

en: - None -
cy: - Dim -

en: Weight
cy: Pwysau

en: Required
cy: Yn ofynnol

en: Parent
cy: Rhiant

en: Depth
cy: Dyfnder

en: Category
cy: Categori

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Book
cy: Llyfr

en: Export
cy: Allfudo

en: Taxonomy term
cy: Term tacsonomi

en: Body field
cy: Maes corff

en: Node ID
cy: ID Nod

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: Small
cy: Bach

en: Large
cy: Mawr

en: Core
cy: Craidd

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Access
cy: Mynediad

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Path
cy: Llwybr

en: Vocabularies
cy: Geirfaoedd

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Display
cy: Dangos

en: Node type
cy: Math o nod

en: Menu
cy: Dewislen

en: results
cy: canlyniadau

en: search
cy: chwilio

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: The username %name does not exist.
cy: Nid yw enw defnyddiwr %name yn bodoli.

en: Text
cy: Testun

en: Timestamp
cy: Amsernod

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Paths
cy: Llwybrau

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Continue
cy: Parhau

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Error
cy: Gwall

en: Contact
cy: Cyswllt

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Node
cy: Nod

en: Create
cy: Creu

en: Horizontal
cy: Llorweddol

en: Vertical
cy: Fertigol

en: Are you sure you want to delete %title?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu %title?

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Date format
cy: Fformat dyddiad

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Add block
cy: Ychwanegu bloc

en: 1 day | @count days
cy[0]: 1 diwrnod

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Site slogan
cy: Arwyddair safle

en: Left sidebar
cy: Bar ochr chwith

en: Right sidebar
cy: Bar ochr dde

en: Custom
cy: Addasu

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Log message
cy: Neges log

en: Poll duration
cy: Hyd pleidlais

en: File ID
cy: ID ffeil

en: File name
cy: Enw ffeil

en: Vocabulary
cy: Geirfa

en: Vocabulary ID
cy: ID geirfa

en: Term ID
cy: ID Term

en: Term name
cy: Enw term

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Last login
cy: Mewngofnod diwethaf

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Overridden
cy: Wedi ei wrthwneud

en: Mode
cy: Modd

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Advanced
cy: Uwch

en: Up
cy: I fyny

en: Performance
cy: Perfformiad

en: Width
cy: Lled

en: Medium
cy: Canolig

en: General
cy: Cyffredinol

en: Method
cy: Dull

en: Table
cy: Tabl

en: Other
cy: Arall

en: Text color
cy: Lliw testun

en: Basic
cy: Sylfaenol

en: List type
cy: Rhestru y math

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: String
cy: Llinyn

en: Case
cy: Achos

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Exists
cy: Yn bodoli

en: Create content
cy: Creu cynnwys

en: Argument
cy: Arg

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: <All>
cy: <I gyd>

en: Clone
cy: Clôn

en: Normal menu item
cy: Eitem dewislen cyffredin

en: Down
cy: I lawr

en: Arguments
cy: Argiau

en: Operator
cy: Gweithredydd

en: Order
cy: Trefn

en: Uncategorized
cy: Heb ei gategoreiddio

en: Plain
cy: Plaen

en: Position
cy: Lleoliad

en: IP Address
cy: Cyfeiriad IP

en: Basic settings
cy: Gosodiadau sylfaenol

en: Term description
cy: Disgrifiad term

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: You have to specify a valid date.
cy: Rhaid i chi nodi dyddiad dilys.

en: Collapsed
cy: Wedi cwympo

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: Authoring information
cy: Awduro gwybodaeth

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Leave blank for %anonymous.
cy: Gadael yn wag i %anonymous

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
cy: Rhowch un dudalen i bob llinell ar lwybrau Drupal. Mae'r cymeriad '*' yn nod-chwiliwr. Mae enghreifftiau llwybrau yn %blog ar gyfer tudalen blog ac %blog-wildcard ar gyfer pob blog personol. %front yw'r dudalen blaen.

en: Edit term
cy: Golygu term

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Your search yielded no results
cy: Ni gynhyrchodd eich gwelediad unrhyw ganlyniadau.

en: Front page
cy: Tudalen flaen

en: Publishing options
cy: Dewisiadau cyhoeddi

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: First
cy: Cyntaf

en: Configure block
cy: Ffurfweddu'r bloc

en: Second
cy: Eiliad

en: Granularity
cy: Gronynnedd

en: None.
cy: Dim

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Empty
cy: Gwag

en: Greater than
cy: Yn fwy na

en: Less than
cy: Yn llai na

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: or
cy: neu

en: open
cy: ar agor

en: Parent terms
cy: Termau rhiant

en: Style
cy: Arddull

en: revert
cy: dychwelyd

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: Menu settings
cy: Gosodiadau dewislen

en: Color scheme
cy: Cynllun lliw

en: Relationships
cy: Cysylltiadau

en: Parent menu item
cy: Eitem dewislen rhiant

en: Themes
cy: Themâu

en: Storage
cy: Storfa

en: Slogan
cy: Arwyddair

en: Apply
cy: Ceisio

en: PHP Code
cy: Côd PHP

en: Menus
cy: Dewislenni

en: Above
cy: Uwchben

en: Third
cy: Trydydd

en: Fourth
cy: Pedwerydd

en: Fifth
cy: Pumed

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Language neutral
cy: Iaith niwtral

en: Argument type
cy: Math o arg

en: Context
cy: Cyd-destun

en: Attached files
cy: Ffeiliau sydd ynghlwm

en: Book navigation
cy: Mordwyaeth llyfr

en: !a comments per page
cy: !a o sylwadau ym mhob tudalen

en: 1 year | @count years
cy[0]: 1 flwyddyn

en: 1 week | @count weeks
cy[0]: 1 wythnos @count wythnos

en: No title
cy: Dim pennawd

en: Module name
cy: Enw modiwl

en: Enter the module name to export code to.
cy: Rhoi enw'r modiwl i allfudo'r côd ato.

en: Use pager
cy: Defnyddio galwr

en: Offset
cy: Ongli

en: More link
cy: Dolen mwy

en: Book parent
cy: Llyfr rhiant

en: Top level book
cy: Llyfr lefel uchaf

en: Number of views
cy: Nifer sydd wedi cael golwg

en: Unordered list
cy: Rhestr ddim mewn trefn

en: Case sensitive
cy: Achos sensitif

en: Column
cy: Colofn

en: Create @name
cy: Creu @name

en: User roles
cy: Swyddogaethau defnyddiwr

en: 1 month | @count months
cy[0]: 1 mis
cy[1]: @count mis

en: Admin
cy: Gweinydd

en: Book outline
cy: Amlinelliad o'r llyfr

en: Revision information
cy: Gwybodaeth diwygiad

en: Users who have created accounts on your site.
cy: Defnyddwyr sydd wedi creu cyfrifon ar eich safle.

en: Tab weight
cy: Pwysau'r tab

en: Current date
cy: Dyddiad presennol

en: Invalid input
cy: Mewnbwn annilys

en: Break lock
cy: Torri clo

en: filter
cy: hidlydd

en: Comment count
cy: Cyfrifiad sylw

en: The title of the node.
cy: Pennawd y nod.

en: The date the node was posted.
cy: Dyddiad y cafodd y nod ei gofnodi.

en: Views today
cy: Gwelediadau heddiw

en: Current user's language
cy: Iaith y defnyddiwr ar hyn o bryd

en: Default site language
cy: Rhagosod iaith y safle

en: No language
cy: Dim iaith

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: No menu entry
cy: Dim cofnod dewislen

en: Normal menu entry
cy: Cofnod dewislen safonol

en: Menu tab
cy: Tab dewislen

en: Default menu tab
cy: Rhagosod tab dewislen

en: If set to normal or tab, enter the text to use for the menu item.
cy: Os wedi ei osod i safonol neu tab, rhowch destun i ddefnyddio ar gyfer eitem dewislen.

en: Insert item into an available menu.
cy: Rhoi eitem i mewn i ddewislen sydd ar gael.

en: The lower the weight the higher/further left it will appear.
cy: Y lleiaf bydd y pwysau yr uchaf/ pellach i'r chwith y bydd yn ymddangos.

en: If creating a parent menu item, enter the title of the item.
cy: Os yn creu eitem dewislen rhiant, rhowch pennawd yr eitem i mewn.

en: If the parent menu item is a tab, enter the weight of the tab. The lower the number, the more to the left it will be.
cy: Os yw eitem dewislen rhiant yn tab, rhowch bwysau'r tab i mewn. Y lleiaf fydd y rhif, y mwyaf i'r chwith y bydd.

en: Live preview
cy: Rhagolwg byw

en: Contact form
cy: Ffurflen gyswllt

en: sort ascending
cy: dosbarthu'n esgynnol

en: sort descending
cy: dosbarthu'n ddisgynnol

en: This account's default language for e-mails, and preferred language for site presentation.
cy: Iaith rhagosod y cyfrif yma i e-byst, a iaith ffafrio i gyflwyniad y safle.

en: Edit field
cy: Golygu maes

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: select different theme
cy: dewis thema gwahanol

en: Wipe and rebuild
cy: Dileu ac ailgodi

en: Text format
cy: Fformat testun

en: A special cache used to store objects that are being edited; it serves to save state in an ordinarily stateless environment.
cy: Stôr arbennig a ddefnyddir i storio gwrthrychau sy'n cael eu golygu; mae'n werth cadw ffurf mewn amgylchedd heb stad cyffredin.

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen

en: The URL of the comment.
cy: URL y sylw.

en: The date the comment was posted.
cy: Dyddiad postwyd y sylw.

en: Date changed
cy: Dyddiad newidwyd

en: List (text)
cy: Rhestr (testun)

en: Image style
cy: Arddull delwedd
